ટોચના સમાચાર

કુશીનગરઃ પીએમના કાર્યક્રમને લઈને પ્રશાસન એલર્ટ

કસ્યા, કુશીનગર. આંતરરાષ્ટ્રીય એરપોર્ટના ઉદ્ઘાટન માટે 20 ઓક્ટોબરે પીએમના કુશીનગર કાર્યક્રમને લઈને સીએમની સૂચના બાદ વહીવટીતંત્ર એલર્ટ છે. એરપોર્ટ પર ટોચના અધિકારીઓ સાથેની બેઠકમાં, ડીએમએ જમીન ભરવાના કામમાં ભેજને દૂર કરવાનો નિર્દેશ આપ્યો.

બુધવારે ડીએમ એસ રાજલિંગમ એરપોર્ટ પહોંચ્યા અને અધિકારીઓ સાથે બેઠક કરી. આ દરમિયાન, ડીએમએ લગભગ 10.30 વાગ્યે એરપોર્ટ પર પીએમના આગમન અને અહીંના કાર્યક્રમની રૂપરેખા વિશે ચર્ચા કરી. કાર્યક્રમનું આયોજન શ્રીલંકાના રાષ્ટ્રપતિ સાથે 125 રાજદ્વારીઓ અને અન્ય મહેમાનોની વચ્ચે થવાનું છે.

આમાં કોઈપણ પ્રકારની ઉણપ ન હોવી જોઈએ. PM એરપોર્ટથી કુશીનગર ખાતેના મુખ્ય મંદિરે જતા અને દર્શન કરવા ઉપરાંત અધિકારીઓએ તેમને બરવા ફાર્મ ખાતે જાહેર સભા સ્થળે લઈ જવા માટેના રૂટ ચાર્ટ પર પણ ચર્ચા કરી હતી.

એરપોર્ટ પર કરવામાં આવી રહેલા અર્થ ફિલિંગના કામમાં કોઈ કમી ન હોવી જોઈએ. ડીએમએ આ અંગે સંબંધિત લોકોને નિર્દેશ આપ્યા છે. આ પ્રસંગે ગોરખપુરના એડિશનલ કમિશનર વિંધવાસિની રાય, દેવી દયાલ, જોઈન્ટ મેજિસ્ટ્રેટ પૂર્ણ બોરા, એસડીએમ પ્રમોદ તિવારી વગેરે હાજર રહ્યા હતા.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button