ટોચના સમાચાર

જેલનો ડર: કોઈએ કરી ટીખળ, મનીષ સિસોદિયાએ વિચાર્યું- તેમને ભાજપનો ફોન આવ્યો છે, મજાક કરી

નવી દિલ્હી. દિલ્હીના નાયબ મુખ્યમંત્રી મનીષ સિસોદિયાના માથા પર હાલ ધરપકડની તલવાર લટકી રહી છે. નવી દારૂની નીતિની આડમાં આચરવામાં આવેલા દારૂના કૌભાંડના પર્દાફાશ થઈ રહ્યા છે અને તેમાં મનીષ સિસોદિયાની ભૂમિકા વધુને વધુ શંકાસ્પદ બની રહી છે. આવી સ્થિતિમાં, આખી આમ આદમી પાર્ટી તેમને શહીદ બનાવવા પર બેઠી છે. મામલો હવે મહારાણા પ્રતાપ સુધી પહોંચ્યો છે. સોમવારે દિવસ દરમિયાન મનીષ સિસોદિયાએ દાવો કર્યો હતો કે તેમને ભારતીય જનતા પાર્ટી તરફથી પાર્ટીમાં જોડાવાનું આમંત્રણ મળ્યું છે. તેમજ તેમના કેસો પરત કરવામાં આવશે તેવી ખાતરી પણ મળી છે.

પરંતુ થોડા જ સમયમાં સોશિયલ મીડિયા પર તેની મજાક ઉડાવવામાં આવી. વાસ્તવમાં આ એક પ્રૅન્ક મેસેજ હતો, જે કોઈ યુઝરે તેને મજાક તરીકે મોકલ્યો હતો.

દિલ્હીના નાયબ મુખ્યમંત્રી મનીષ સિસોદિયાના માથા પર હાલ ધરપકડની તલવાર લટકી રહી છે. નવી દારૂનીતિની આડમાં થયેલા દારૂના કૌભાંડના પર્દાફાશ થઈ રહ્યા છે અને તેમાં મનીષ સિસોદિયાની ભૂમિકા વધુને વધુ શંકાસ્પદ બની રહી છે.આવામાં આખી આમ આદમી પાર્ટી તેમને નરક બનાવવા માટે તત્પર છે. એક શહીદ. મામલો હવે મહારાણા પ્રતાપ સુધી પહોંચ્યો છે. સોમવારે દિવસ દરમિયાન મનીષ સિસોદિયાએ દાવો કર્યો હતો કે તેમને ભારતીય જનતા પાર્ટી તરફથી પાર્ટીમાં જોડાવાનું આમંત્રણ મળ્યું છે. તેમજ તેમના કેસો પરત કરવામાં આવશે તેવી ખાતરી પણ મળી છે.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button