ટોચના સમાચાર

હૈદરાબાદમાં ઓનર કિલિંગઃ મુસ્લિમ સાથે લગ્ન કરવા બદલ હિંદુ યુવકની હત્યા, વહુએ તેને જાહેરમાં સળિયાથી માર્યો અને પછી છરી વડે તેની હત્યા કરી.

હૈદરાબાદમાં મુસ્લિમ યુવતી સાથે લગ્ન કર્યા બાદ હિન્દુ યુવકની હત્યાનો સનસનીખેજ મામલો સામે આવ્યો છે. આ ઘટના હૈદરાબાદના સરૂરનગરમાં બની હતી, જ્યાં નાગરાજુ નામના યુવકને તેના જ સાળાએ લાકડી અને છરી વડે માર મારીને તેની જાહેરમાં હત્યા કરી હતી. પોલીસે બે આરોપીઓની ધરપકડ કરી છે.

જ્યારે આ ઘટના બની ત્યારે નાગરાજુ તેની પત્ની અશ્નીન સુલતાના સાથે બાઇક પર સરૂરનગર તરફ જઈ રહ્યા હતા. ત્યારપછી તહેસીલદાર ઓફિસ પાસે બે લોકોએ રસ્તાની વચ્ચે બધાની સામે નાગરાજુ પર લાકડી અને છરી વડે હુમલો કર્યો. નાગરાજુના પરિવારે સુલતાનાના પરિવારના સભ્યો પર હત્યાનો આરોપ લગાવ્યો છે. તે જ સમયે, હત્યાથી નારાજ હિન્દુ સંગઠનોએ પોલીસ પ્રશાસન વિરુદ્ધ સૂત્રોચ્ચાર પણ કર્યા હતા.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button